เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: โปแกรมค้นหา Drivers และติดตั้ง JFSC Auto Drivers  (อ่าน 4338 ครั้ง)

ออฟไลน์ __เจมส์__

• สมาชิกพิเศษ
    • รุ่น โชติกานต์ โรงเรียนบ้านสันป่าสัก
สวัสดีครับ เพื่อน GGG และ ท่านเว็บมาสเตอร์ รวมไปถึง ผู้ดูแลบอร์ด ทุกท่านครับ

วันนี้ผมมีของเล่นใหม่มานำเสนอครับ จริงๆแล้วมันก็ไม่ใช่ใหม่หรือว่า   เทพ  แต่อย่างใดครับ มันเป็นเพียงตัวที่ผมลองหัดทำ

จากการศึกษา ใน เว็บไซค์ GGG นี่แหละครับ ผมขอบอกเลยว่าเป็นมือใหม่ในเรื่องคอมฯ ครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องสักเท่าไหร่หรอกครับ
ก็ลองทำมามั่วๆครับ  อิ_อิ

=======================================================================

จริงๆแล้วตัว โปรแกมที่ค้นหาไดร์เวอร์ผมก็ได้ศึกษาของท่าน -หน่วยซุมย- นะครับ

เรามาเริ่มต้นดีกว่าครับ สำหรับ JFSC Auto Driver For Windows Se7en

หน้าตาของโปรแกรมจะเป็นแบบนี้ครับ
 008 065 065

คลิกดูรูปใหญ่

=======================================================================

โหลดโปรแกรมมาครับ

JFSC Auto Drver For windows Se7en 2011 Ver.1
http://www.mediafire.com/?vzbhbv1cduligou

Driver ตัวนี้ผมใช้ของท่าน Sri@modify ครับ
http://www.gggcomputer.com/5745

แตกไฟล์ให้เรียบร้อยครับท่าน

สำหรับ Driver ใส่ตรงนี้ครับ

ครับเป็นอันเสร์จเรียบร้อยครับ สำหรับ JFSC Auto Driver For Windows Seven 2011 ver.1

หากมีข้อสงสัยในการใช้งานโพสต์ได้เลยครับ

ขอบคุณท่าน -หน่วยซุ่มย- มาครับ ที่ช่วยเหลือมาตลอด และเพื่อนชาว GGG

ไม่มีความสำเร็จที่จะได้มาง่ายๆ หากไม่มีการล้มเหลวก่อน 043 There will be a success. If you do not have to fail before

ออฟไลน์ กฤษ

• เว็ปมาสเตอร์
  • ~ จีจีจีคอมพิวเตอร์ ดอทคอม ~
    • http://www.gggcomputer.com/
Re: โปแกรมค้นหา Drivers และติดตั้ง JFSC Auto Drivers
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 เม.ย. 11, 09.27 »

ยอดเยี่ยมเลยครับ ขอบคุณครับที่นำของดีมาแบ่งปันให้เพื่อนๆได้ใช้นะครับ  065

ออฟไลน์ __เจมส์__

• สมาชิกพิเศษ
    • รุ่น โชติกานต์ โรงเรียนบ้านสันป่าสัก
Re: โปแกรมค้นหา Drivers และติดตั้ง JFSC Auto Drivers
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เม.ย. 11, 10.03 »
ตอนนี้โปรแกรมยังเป็นภาษาอังกฤษ นะครับ ผมก็กำลังหาที่มันเป็นภาษาไทย อยู่ครับ ยังไงขอบคุณทุกท่านนะครับ
ไม่มีความสำเร็จที่จะได้มาง่ายๆ หากไม่มีการล้มเหลวก่อน 043 There will be a success. If you do not have to fail before

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง