เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีใช้ Ultra ISO ครับ พร้อมภาพประกอบ  (อ่าน 12954 ครั้ง)

itto14

• บุคคลทั่วไป

ขอวิธีใช้ Ultra ISO ครับ พร้อมภาพประกอบ

Music

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ มารเหนือเทพ

• ผู้ดูแลพิเศษ
  • ปฏิบัติวันนี้ มุ่งสู่แสงธรรม
Re: ขอวิธีใช้ Ultra ISO ครับ พร้อมภาพประกอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ธ.ค. 09, 13.37 »
http://www.justusers.net/articles/multimedia/ultraiso/ultraiso.htm

แค่บอกก็ไม่ได้ ต้องภาพประกอบ งั้นไปดูที่บทความนั้นเลยครับ

ท่านไม่ได้ถามเองนะ ผมคนชื่อ

ว่าแอดไฟล์ยังไง อิอิอิ

แล้วหากอยากรู้ ผมว่า ต่อกระทู้เดิมก็ได้นะครับ

เจ้ย ภารโรงตัดหน้า
065 จงมองไปข้างหน้า ทุกปัญหาย่อมมีหนทางแก้ไข 065

ออฟไลน์ skillfull

• สมาชิกทั่วไป
Re: ขอวิธีใช้ Ultra ISO ครับ พร้อมภาพประกอบ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 ธ.ค. 09, 13.04 »
555 ผมไปอ่านวิธีใช้แล้วงงกว่าเดิมอีก

ผมใช้โปรแกรมนี้อยู่นะ ก็เรียกไฟล์ iso กำหนกความเร้ว แล้วก็เบิร์น จบ

อารมเหมือน ดูแผ่นที่ไปบ้านตัวเองน่ะครับ ถ้าจะกลับบ้าน แล้วไปดูแผนที่มันจะงงกว่าเดิม

โดยปรกติแล้ว โปรแกรมพวกนี้ มันใช้ง่าย คล้ายๆกันอยู่แล้ว ให้จดจำหลักการของมันจะดีกว่านะครับ

เผื่อไปจับเครื่องอื่น จะได้ไม่ต้องมาโหลดใหม่

ออฟไลน์ หลวงเภาจอมลีลา

• สมาชิกทั่วไป
  • ลิขิตฟ้า ฤาจะสู้มานะตน
    • ชมรมคอมคลับไทยComclubthai.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ธ.ค. 09, 01.23 »
ไปที่ Google  พิมพ์ วิธีใช้ Ultra ISO  มีรูปประกอบพร้อม
ชมรมคอมคลับไทย Comclubthai.com

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

^ Go Up