โปรแกรมซ่อนไดร์ฟ(ต่อยอดครับ)

Computer Pc, Notebook, Windows, Driver, Ghost/โปรแกรมซ่อนไดร์ฟ(ต่อยอดครับ) => โปรแกรมซ่อนไดร์ฟ(Hidden Drive By Ekk) รายละเอียดโปรแกรม :

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
โปรแกรมซ่อนไดร์ฟ(ต่อยอดครับ)  (อ่าน 2265 ครั้ง) A A A A

ek
สมาชิกทั่วไป
ลำดับที่: 50805
ให้ขอบคุณ: 56
รับขอบคุณ: 191
• สมัครสมาชิกเมื่อ •
19 มิ.ย. 55, 12.39
• เข้าระบบล่าสุด •
02 ก.ย. 57, 19.09

« เมื่อ: 30 ธ.ค. 55, 15.20 »
Share

โปรแกรมซ่อนไดร์ฟ(Hidden Drive By Ekk)

รายละเอียดโปรแกรม :
      โปรแกรมซ่อนไดร์ฟสร้างขึ้นโดย Ekk สร้างเพื่อซ่อนไดร์ฟที่ต้องการเก็บรักษาข้อมูลโปรแกรมซ่อนไดร์ฟสร้างด้วยโปรแกรม Microsoft Visual Studio 2010โดยโปรแกรมจะนำ CMD เข้ามาช่วยเป็นตัวหลักของการทำงานของโปรแกรม

คุณสมบัติโปรแกรม :
      เวอร์ชั่น 1.0.0
      รองรับระบบปฎิบัติการ WindowsXP / 7
      ขนาดของโปรแกรม 339KB (347,648 bytes)

ประโยชน์ของโปรแกรม :
      สามารถซ่อนไดร์ฟได้
      สามารถปิดกั้น Disk Management ได้
      สามารถเปลี่ยนรหัสล็อกอินได้

ลักษณะของโปรแกรม :

การใช้งานโปรแกรม :
1.ล็อกอินเข้าโปรแกรมด้วยรหัสเริ่มต้น
       User name : admin
       Password   : 1234

2.เมื่อต้องการซ่อน(ในกรอปสีชมพู)ให้เลือก ไดร์ฟดูจาก List ในกรอปสีส้ม(ในที่นี้จะซ่อนไดร์ฟ Volume0 ซึ่งคือไดร์ฟ F)เมื่อเลือกแล้วกด Hidden

เมื่อซ่อนแล้วstatus : Hidden Complete… กดรีเฟรส ที่ volume 0 จะเห็นว่าชื่อไดร์ฟ(Ltr)หายไป

เมื่อต้องการโชว์(กรอปสีเหลือง)ให้เลือกไดร์ฟ(กรอปสีส้มVolume ###)แล้วเลือกชื่อไดร์ฟ(กรอปสีเขียว Ltr)ที่ต้องการแล้วกด Show

เมื่อโชว์แล้วstatus : Show Complete…  กดรีเฟรส ที่ volume 0จะเห็นว่าชื่อไดร์ฟ(Ltr)กลับมา

3.การเปลี่ยนรหัสไปที่ menu bar ให้กดที่tool แล้วเลือก ChangeUsername and Password

จะมีหน้าต่างใหม่ขึ้นมากรอกUsername และ Passwordแล้วกด OK

ดาวน์โหลดโปรแกรม
http://www.mediafire.com/?ojbc8di1qldedg0

เหมือนเดิมครับใช้แล้วติดชมด้วยครับ 027 ผมจะได้นำกลับไปแก้ไขให้ดีขึ้นครับ 075 ขอบคุณครับ

อนุญาตให้สมาชิกขอบคุณกระทู้ของคุณ:

Nunfather™, Ben Tennyson, - ZomBie -, ♪♪ o.O โต ♫♫, deed30, SmallLek, amtep, แม็กคราบบ, Mukasa, กฤษ, Art TD 2013

สำหรับกระทู้นี้, 11 สมาชิก ได้ขอบคุณ!

ek

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 ธ.ค. 55, 21.37 »
Share

ลืมบอกอีกอย่างครับ ว่าไม่สามารถซ่อนไดร์ฟที่มีการใช้ไฟล์ข้อมูลอยู่ เช่น ไดร์ฟที่เป็นไฟล์ของ Windows ไดร์ฟ C อ่ะครับ 008

อนุญาตให้สมาชิกขอบคุณกระทู้ของคุณ:

- ZomBie -

สำหรับกระทู้นี้, 1 สมาชิก ได้ขอบคุณ!

♪♪ o.O โต ♫♫
ผู้ดูแลพิเศษ
ลำดับที่: 41994
ให้ขอบคุณ: 1877
รับขอบคุณ: 1310
11 ต.ค. 54, 13.27
29 ก.ย. 57, 23.26

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 ม.ค. 56, 09.38 »
Share

065

___# OK!! เลยครับ ทำออกมาได้ดีมาก !!

___# ทุกอย่างมันขึ้นอยู่กับ Concept จริง ๆ เน๊าะ ถ้าได้ไอเดียแล้วมันก็ต้องไปได้สวย !!

___# (-/\-)  026

Happy New Year!!

ek, - ZomBie -

สำหรับกระทู้นี้, 2 สมาชิก ได้ขอบคุณ!

เริ่มแบบ Incredible ตอนจบบอก Impossible เหมือนเป็นพวก Invisible รักแท้คงมีแค่ใน Bible = Ruk is Fake !!

Nunfather™
ลำดับที่: 8499
ให้ขอบคุณ: 2269
รับขอบคุณ: 2696
15 ก.ค. 53, 15.53
30 ก.ย. 57, 22.22

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 18.11 »
Share

อ้างถึง
  รองรับระบบปฎิบัติการ WindowsXP / 7
แต่ผมดันดึงดันใช้ บน win8

- ต้อง Run as Administrator
   - เค้าต้องการ .NET Fremework ด้วยแฮะ
   - ลองซ่อน ไดร์ที่เป็น USB UFD ซ่อนได้แต่จะเอากลับมาคืน มันไม่ทำงานซะอย่างนั้น
     เลยต้องเข้า Disk Management และไปสั่ง Change Drive Letter and Parths...
          จึงจะมองเห็น USB UFD นั้นๆ

ไม่ทราบว่าท่านที่ลอง ตามที่แจ้งมาว่ารองรับ นั้นมีปัญหาเหมือนผมมั๊ยครับ

♪♪ o.O โต ♫♫, ek

สำหรับกระทู้นี้, 2 สมาชิก ได้ขอบคุณ!

ek

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 18.46 »
Share

อ้างถึง
แต่ผมดันดึงดันใช้ บน win8

- ต้อง Run as Administrator
   - เค้าต้องการ .NET Fremework ด้วยแฮะ
   - ลองซ่อน ไดร์ที่เป็น USB UFD ซ่อนได้แต่จะเอากลับมาคืน มันไม่ทำงานซะอย่างนั้น
     เลยต้องเข้า Disk Management และไปสั่ง Change Drive Letter and Parths...
          จึงจะมองเห็น USB UFD นั้นๆ

ไม่ทราบว่าท่านที่ลอง ตามที่แจ้งมาว่ารองรับ นั้นมีปัญหาเหมือนผมมั๊ยครับ
ที่ผมลอง ผมลองกับ windows xp กับ windows 7 อ่ะครับไม่เคยลองกับ windows 8 ก็เลยไม่รู้ว่าได้หรือเปล่าครับ แต่ที่ว่าลองกับ USB UFD นั้นผมเคยลองแล้วมันได้อ่ะครับ ถ้าไม่ได้อาจจะเป็นเพราะกำลังใช้ข้อมูลภายในนั้นหรือเปล่าครับ ไม่ก็ตั้ง Letter ตรง Ltr ตรงกับอันที่มีอยู่แล้ว ช่วยลองเช็คใหม่อีกทีน่ะครับ ถ้าไม่ได้จริงๆผมจะได้นำไปแก้ไขครับ

♪♪ o.O โต ♫♫, - ZomBie -

SmallLek
ลำดับที่: 39210
ให้ขอบคุณ: 348
รับขอบคุณ: 2320
05 ก.ค. 54, 17.30
06 ส.ค. 56, 10.34

« ตอบ #5 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 18.51 »
Share

ลืมบอกอีกอย่างครับ ว่าไม่สามารถซ่อนไดร์ฟที่มีการใช้ไฟล์ข้อมูลอยู่ เช่น ไดร์ฟที่เป็นไฟล์ของ Windows ไดร์ฟ C อ่ะครับ 008

ผมลองทดสอบ หลายๆแบบ ดังนี้

ส่วนที่ซ่อนได้นะ
ซ่อน Drive Remove เช่น Drive จาก CD-Rom , Drive จาก FlashDrive ที่มีการเก็บข้อมูลอยุ่ก็ได้

ส่วนที่ซ่อนไม่ได้
ซ่อน Drive ที่มาจาก HD ที่ได้ทำการแบ่งพาร์ติชันไม่ได้ (ไม่ได้ซ่อน Drive C ที่มี วินโดว์เลย)
        ได้ทำการซ่อน Drive พาร์ติชันอื่น ที่ได้แบ่งไว้ใน HD ทั้งแบบ มีข้อมูล และไม่มีข้อมุลอยุ่ไม่ได้เลย

ได้เอาไปทดสอบ แล้วลอง (ถ้าเข้าใจผิดขออภัยนะ) ในส่วนที่ ได้อ้างอิง กับสิ่งที่ เอาไปลองทดสอบ

ขอให้พัฒนาต่อไปนะครับ

ถ้าพัฒนา ได้ไปถึงขั้น ทำ
ล็อก แบบ Write protect HD หรือ Write protect พาร์ติชันบางอัน ใน HD ที่ต้องการ หรือ
Write protect ไปยัง FlashDrive ได้ จะดีเยี่ยมเลย

โชคดีปีใหม่ครับ

♪♪ o.O โต ♫♫, ek, - ZomBie -

สำหรับกระทู้นี้, 3 สมาชิก ได้ขอบคุณ!

เป็นคนไม่เก่ง แต่จะให้ 100%
ในสิ่งที่เป็น และมี อย่างละเอียด
ติดต่อถามได้ทางเฟส สมอล เล็ก

ek

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 19.34 »
Share

ผมลองทดสอบ หลายๆแบบ ดังนี้

ส่วนที่ซ่อนได้นะ
ซ่อน Drive Remove เช่น Drive จาก CD-Rom , Drive จาก FlashDrive ที่มีการเก็บข้อมูลอยุ่ก็ได้

ส่วนที่ซ่อนไม่ได้
ซ่อน Drive ที่มาจาก HD ที่ได้ทำการแบ่งพาร์ติชันไม่ได้ (ไม่ได้ซ่อน Drive C ที่มี วินโดว์เลย)
        ได้ทำการซ่อน Drive พาร์ติชันอื่น ที่ได้แบ่งไว้ใน HD ทั้งแบบ มีข้อมูล และไม่มีข้อมุลอยุ่ไม่ได้เลย

ได้เอาไปทดสอบ แล้วลอง (ถ้าเข้าใจผิดขออภัยนะ) ในส่วนที่ ได้อ้างอิง กับสิ่งที่ เอาไปลองทดสอบ

ขอให้พัฒนาต่อไปนะครับ

ถ้าพัฒนา ได้ไปถึงขั้น ทำ
ล็อก แบบ Write protect HD หรือ Write protect พาร์ติชันบางอัน ใน HD ที่ต้องการ หรือ
Write protect ไปยัง FlashDrive ได้ จะดีเยี่ยมเลย

โชคดีปีใหม่ครับ
ผมไม่รู้อ่ะครับว่าเกี่ยวกับ 32bit กับ 64bit หรือเปล่า แต่ของผมสามารถซ่อนไดร์ฟของ HD ได้อ่ะครับ
คอมผมเป็น Notebook มี HD 1 Disk 3 partition เป็น Windows 64bit

ของผมซ่อนได้อ่ะครับตามรูป ผมก็เลยเอามาแบ่งปันแต่ไม่คิดว่าจะมีปัญหาเยอะมาก ผมก็ขอโทษด้วยน่ะครับ 021 ทีหลังผมจะลองกับหลายๆแบบ หลายๆเครื่องก่อนเอามาแบ่งปันครับ 075

♪♪ o.O โต ♫♫, - ZomBie -

Nunfather™

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 20.07 »
Share

ผมก็เลยเอามาแบ่งปันแต่ไม่คิดว่าจะมีปัญหาเยอะมาก ผมก็ขอโทษด้วยน่ะครับ 021 ทีหลังผมจะลองกับหลายๆแบบ หลายๆเครื่องก่อนเอามาแบ่งปันครับ 075

005 อย่าคิดมากซิ เค้าเรียกว่าติชม เพื่อพัฒนาปรับปรุง ขนาด windows เค้ายังมีปล่อยให้ทดสอบก่อนเลย
แล้วมีแก้ไขปรับปรุงมีอัพเดทไปเรื่อยๆ อีก ไม่ได้ออกมาสมบูรณ์แบบซะทีเดียวจริงม่ะ

ว่าแต่ว่าแล้วฟังก์ชั่นนี้ที่ติดมาพร้อมกับ windows ล่ะ

♪♪ o.O โต ♫♫, ek, SmallLek, - ZomBie -

สำหรับกระทู้นี้, 4 สมาชิก ได้ขอบคุณ!

SmallLek
ลำดับที่: 39210
ให้ขอบคุณ: 348
รับขอบคุณ: 2320
05 ก.ค. 54, 17.30
06 ส.ค. 56, 10.34

« ตอบ #8 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 21.09 »
Share

ผมก็เลยเอามาแบ่งปันแต่ไม่คิดว่าจะมีปัญหาเยอะมาก ผมก็ขอโทษด้วยน่ะครับ 021 ทีหลังผมจะลองกับหลายๆแบบ หลายๆเครื่องก่อนเอามาแบ่งปันครับ 075

ตามที่ครูเอกบอก อย่าคิดมากนะครับ

ผมมาช่วยทดสอบ ทดลองให้ อิอิ ^^ ยิ้มให้เลย จะได้รู้ ไม่มีว่า
ติ แบบสุภาพ เพื่อ บอกจุด ที่ได้ลองไปแล้วเป็นไงบ้าง เท่านั้นครับผม

ผมได้ทดสอบเพิ่ม จากที่ ทดสอบไปก่อนหน้า แล้วเห็น คุณ ek บอกว่า ของคุณซ่อนได้

ผมเลยไปลอง สร้างพาร์ติชันใหม่ใน HD ผมเพิ่มมาอีก drive แบบ ขนาดไม่ใหญ่

แล้วลองใช้โปรแกรมคุณ ek ซ่อน

ผลสรุปได้ดังนี้ (ที่ผมทดลอง ผิดพลาดประการใด ขออภัย แค่เป็นแนวทาง ที่ลอง แล้วเอามาบอกกันครับ)
สรุป
1.ซ่อนได้ FlashDrive , Drive HD ที่แบ่งพาร์ติชัน ที่มี ขนาดเล็ก ไม่ใหญ่
2.ซ่อนไม่ได้ คือ Drive HD ที่แบ่งพาร์ติชัน ที่มี ขนาดใหญ่

ข้อความสีน้ำเงิน ได้ทำการทดลองเพิ่ม จะเห็นว่า ทำได้ครับ

แต่ยังระบุไม่ได้ ว่า ขนาด เท่าไร ถึง ซ่อนไม่ได้ หรือได้นะครับ

- ZomBie -, ek

เป็นคนไม่เก่ง แต่จะให้ 100%
ในสิ่งที่เป็น และมี อย่างละเอียด
ติดต่อถามได้ทางเฟส สมอล เล็ก

ek

« ตอบ #9 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 22.05 »
Share

ขอบคุณทุกท่านมากครับ 075 ผมไม่ได้คิดมากเรื่องที่พี่ๆติหรอกน่ะครับ 027 แต่ผมคิดมากในเรื่องผมที่อยากจะเป็น Programmer ในอนาคต 023 แต่ผมดันทำโปรแกรมขึ้นมาแล้วไม่ทำการทดลองทดสอบให้แน่ใจก่อน 023 แต่ตอนนี้ผมคิดแค่ว่าผมจะต้องทำให้ดีกว่านี้อีกหลายเท่า เพื่อจะให้พี่ๆยอมรับผมให้ผมผ่านเข้ารอบต่อไป 008 อิอิ ถึงแม้วันนี้ผมจะออกจากบ้าน AF ไป(เกี่ยวไร) ผมจะต้องกลับมาใหม่แน่ ลืมครับแล้ว 32bit กับ 64bit เกี่ยวด้วยป่ะครับ

Nunfather™

« ตอบ #10 เมื่อ: 02 ม.ค. 56, 22.24 »
Share

065 เอ้าๆ สู้ต่อไปนะ ทาเคชิ(ek) มุ่งมันกันต่อไปครับ โปรแกรมที่เขียนด้วยคนไทยหลาย ผมก็อุดหนุนนะเอ้อ แต่ไม่บอกว่าซื้อโปรแกรมอะไร รู้สึกจะซื้ออยู่ 2 โปรแกรมแล้วมั๊งครับ แต่โปรแกรมที่ผมว่าไปนี้ ก็ไม่เห็นจะครบถ้วนตั้งแต่แรก ก็พัฒนาแก้ไขไปเรื่อยๆ ก็คิดเงินกันไป เพียงแต่จะไม่คิดราคากับลูกค้าเก่าที่ซื้อไปแล้ว เหมือนโมโครซอฟต์เปิดให้อัพเดทช่องโหว่นั่นล่ะ เว้นแต่เปลี่ยนรุ่นของผลิตภัณฑ์ ก็ต้องซื้อกันใหม่

ว่าแต่ว่าถ้าโปรแกรมที่เราเขียนมาขาย ตัวโปรแกรมที่ใช้เขียนนั้นจะต้องซื้อให้ถูกต้องด้วยมั๊ยหน๊า  065

ติ ชม คนอื่นเค้ามาตั้งนาน  008 แต่ตัวเองทำไม่เป็นสักกะอย่าง  004 (พ่อแม่ปู่ย่าตายายผมสอนว่าอะไรทำเองไม่ได้ให้ซื้อเค้าอ่ะครับ  008 )

ek

สำหรับกระทู้นี้, 1 สมาชิก ได้ขอบคุณ!

ek

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 ม.ค. 56, 07.31 »
Share

065 เอ้าๆ สู้ต่อไปนะ ทาเคชิ(ek) มุ่งมันกันต่อไปครับ โปรแกรมที่เขียนด้วยคนไทยหลาย ผมก็อุดหนุนนะเอ้อ แต่ไม่บอกว่าซื้อโปรแกรมอะไร รู้สึกจะซื้ออยู่ 2 โปรแกรมแล้วมั๊งครับ แต่โปรแกรมที่ผมว่าไปนี้ ก็ไม่เห็นจะครบถ้วนตั้งแต่แรก ก็พัฒนาแก้ไขไปเรื่อยๆ ก็คิดเงินกันไป เพียงแต่จะไม่คิดราคากับลูกค้าเก่าที่ซื้อไปแล้ว เหมือนโมโครซอฟต์เปิดให้อัพเดทช่องโหว่นั่นล่ะ เว้นแต่เปลี่ยนรุ่นของผลิตภัณฑ์ ก็ต้องซื้อกันใหม่

ว่าแต่ว่าถ้าโปรแกรมที่เราเขียนมาขาย ตัวโปรแกรมที่ใช้เขียนนั้นจะต้องซื้อให้ถูกต้องด้วยมั๊ยหน๊า  065

ติ ชม คนอื่นเค้ามาตั้งนาน  008 แต่ตัวเองทำไม่เป็นสักกะอย่าง  004 (พ่อแม่ปู่ย่าตายายผมสอนว่าอะไรทำเองไม่ได้ให้ซื้อเค้าอ่ะครับ  008 )
ขอบคุณครับ 075 พี่เป็นคนที่ผมนับถือมากเลย 027เพราะว่าให้คำปึกษาที่เป็นประโยชน์กับผมมากเลยครับ ว่าแต่ผมก็ใช้โปรแกรมที่ไม่ถูกต้องตามกฎหมายซะด้วยอ่ะครับ 004 อย่างงี้สงสัยจะต้องซื้อของแท้มาทำซะแล้ว เพราะที่โรงเรียนผมมีตัวแทนแข่งเขียนเว็บไซต์แล้วชนะแต่กับไม่ได้รางวัลเพราะไม่ได้ใช้โปรแกรมแท้สร้าง 023 เสียดายแย่ ก็ขอขอบคุณพี่ เอกชาเขียว มากๆน่ะครับ 075

Nunfather™

koankote
ลำดับที่: 36668
ให้ขอบคุณ: 0
รับขอบคุณ: 2
09 เม.ย. 54, 22.22
26 มี.ค. 57, 22.58

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 เม.ย. 56, 16.41 »
Share

น่าสนใจนะ ขอบคุณมากๆ

pin
ลำดับที่: 51437
ให้ขอบคุณ: 4
รับขอบคุณ: 3
05 ก.ค. 55, 01.54
28 ก.ย. 57, 09.33

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 เม.ย. 56, 08.40 »
Share

แล้วถ้าเราลงโปรแกรมไว้ในไดร์ฟที่เราต้องการซ่อน แล้วเราจะรันโปรแกรมได้ไหม เช่นโปรแกรม eXtreme คาราโอเกะ  เพราะว่าเคยใช้วิธีอื่นซ่อนไดร์ฟที่เก็บโปรแกรมนี้ไว้ ป้องกันคนมาแอบก๊อป  แต่พอจะร้องคาราโอเ้กะจากโปรแกรมนี้มันเล่นไม่ได้ครับ

ek

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 เม.ย. 56, 09.47 »
Share

แล้วถ้าเราลงโปรแกรมไว้ในไดร์ฟที่เราต้องการซ่อน แล้วเราจะรันโปรแกรมได้ไหม เช่นโปรแกรม eXtreme คาราโอเกะ  เพราะว่าเคยใช้วิธีอื่นซ่อนไดร์ฟที่เก็บโปรแกรมนี้ไว้ ป้องกันคนมาแอบก๊อป  แต่พอจะร้องคาราโอเ้กะจากโปรแกรมนี้มันเล่นไม่ได้ครับ
ผมก็ยังไม่เคยลองกรณีนี้ซะด้วย ไม่น่าจะได้น่ะครับ
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

-:- กระทู้ที่มีผู้ตอบกระทู้มากที่สุด 10 อันดับ -:-
Top ReplieViews
อ่าน ตอบ
  มาแล้วเสิร์ฟจ้า KKD 7PE_V.2 (ภูมิใจมากกก อิอิ) 59550 1922
  "ปิดตำนาน Ghost Windows 7" แก้ไขใหม่ ฉบับสมบูรณ์ 591805 1622
  กระทู้แนะนำตัวสำหรับสมาชิกใหม่ (กรุณาบอกชื่อเล่นด้วยจะได้เรียกถูก) 109882 1493
  จัดการฆ่าไวรัสกวนใจให้สิ้นซาก โดยโปรแกรมที่ผมทดลองใช้แล้วได้ผล 61825 1491
  MULTIBOOT HDD + EXTERNAL HDD + USB FLASH DRIVE 181269 1070
  ปิดตำนาน "Ghost auto Driver" ภาค 3 ภาคปฎิบัติ (สมบูรณ์ที่สุด) 256552 988
  KKDWin8PE_V.2 | Win8PE 32Bit | Standalone Concept อัพเดทวิธีทำ 21076 750
  เตรียมพับกบ เอ้ย !! พบกับ การติดตั้ง Win7 win8 ผ่าน USB จากไฟล์ iso 23858 743
  DriversToolsอัปเดตWanDrv v6.0.2014.0118 138367 647
  สอบถาม/ติชม KKD Windows 7 V.3ที่นี่ครับ (ไม่มีลิงก์ให้โหลดในนี้ครับ) 88613 602

-:- Dofollow text link PR3 By : จีจีจีคอมพิวเตอร์ -:-
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     สมัครงาน
     Plc Mitsubishi
     รางปลั๊กไฟ
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     แฟลชไดร์ฟ
     ทำศัลยกรรม
     สักคิ้ว
     สินค้าพรีเมี่ยม
     น้ำหอมฟีโรโมน
     ทำบุญ
     ค่ายลูกเสือ