เข้าสู่ระบบ  |  สมัครสมาชิก

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีใช้ hiren boot CD ในการ backup driver ด้วยครับ  (อ่าน 8251 ครั้ง)

ออฟไลน์ birser

• สมาชิกทั่วไป
  • BIRSER GUITAR MAESARIANG MAEHONGSON
คืออยากรู้ว่ามันเเบ้กอัพกันยังไง และเเบ้กอัพเสร็จเเล้วจะเอามา restore ยังไงอะครับ
ต้อง boot จากแผ่นด้วย mini xp  หรือ ใช้ในวินโดว์ปกติครับ
เเละมันสามารถ backup ได้ครบทุกตัวรึปล่าว (ถ้าเป็นโน้ตบุกเพราะดูจะมีปัหามากกว่า pc)

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ 030 030
โสดครับ.........555

ออฟไลน์ ping-pong

• ผู้ดูแลพิเศษ
Re: ขอวิธีใช้ hiren boot CD ในการ backup driver ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พ.ค. 10, 10.19 »
แบ็คอัพไดร์เวอร์เหรอครับ หมายถึงแบ็คอัพวินโดร์ปะครับผม
ใช่แบบนี้หรือเปล่าครับ หรือว่าอย่างไรครับ

http://www.gggcomputer.com/index.php?topic=2926.0
-04 ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ก็จะดีเอง -04

• BIRSER GUITAR MAESARIANG MAEHONGSON
Re: ขอวิธีใช้ hiren boot CD ในการ backup driver ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พ.ค. 10, 10.26 »
แบ็คอัพไดร์เวอร์เหรอครับ หมายถึงแบ็คอัพวินโดร์ปะครับผม
ใช่แบบนี้หรือเปล่าครับ หรือว่าอย่างไรครับ

http://www.gggcomputer.com/index.php?topic=2926.0

ไม่ใช่ครับ นี่เป็นการ ghost ครับ เป็นการโคลนนิ่งไดร้ C ทั้งหมดครับ
ที่ผมต้องการคือ backup เฉพาะ Driver เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ ping-pong

• ผู้ดูแลพิเศษ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พ.ค. 10, 10.39 »
งั้นรอท่านอื่นนะครับ  021
-04 ทำวันนี้ให้ดีที่สุด แล้วพรุ่งนี้ก็จะดีเอง -04

Music

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พ.ค. 10, 15.54 »
ผมส่วนมากถ้าจะสำรอง ผมจะลงโปรแกรมสำรองเฉพาะในตัว Windows ก่อนแล้วทำการสำรอง ส่วนในแผ่นHiren ดังภาพครับผม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พ.ค. 10, 20.17 »
ขอบคุณคร้าบบบบ
 065

Dofollow text link By : จีจีจีคอมพิวเตอร์
     บริษัท รับทําเว็บไซต์
     Servo motor Mitsubishi
     ธนาคาร
     Plc Mitsubishi
     power bank
     รับทำ seo
     รับทำ adwords
     Seo hosting
     แฟลชไดร์ฟ
     มอเตอร์ไซค์ มือสอง
     รับทําการตลาดออนไลน์
     คิ้วสามมิติ
     รับเพิ่มวิว youtube      เว็บหาคู่
     สินค้าพรีเมี่ยม
     มอเตอร์ไซค์
     รับเดินสายแลน
     อาหารลดน้ำหนัก
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     ปากกา
     รับออกแบบนามบัตร
     ตลาดรถยนต์มือสอง
     ว่างอยู่ สนใจดูรายละเอียด --> ที่นี่
     Landing page
     ไม้เทียม พื้นไม้เทียม
     ฟิวเจอร์บอร์ด
     พลาสวูด แผ่นพลาสวูด
     คอร์ดเพลง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 

^ Go Up